The place we meet together. Share and Fun
Chào mừng bạn tới NT-world ( Forum of 3rd world Nha Trang) !!!
Xin vui lòng Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể vui chơi không hạn chế.
Thanks for reading !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

...

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» ASIAGAMES RA MẮT CỤM MỚI TẠI MU-PHANTOM (0H00 NGÀY 20-2-2011)
Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeThu Feb 17, 2011 9:13 am by kingofdrak

» Thủ thành Brazil bị buộc tội giết người
Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeMon Sep 06, 2010 1:29 pm by kingofdrak

» Ngọt xin chào cả nhà.
Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeSun Sep 05, 2010 12:24 am by BắpNgọt_genius

» Pé Pôn Lành =]]......
Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeSat Sep 04, 2010 6:49 pm by bon...teddy

» Tôi là gay... - Phần 1
Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeThu Sep 02, 2010 2:00 pm by nh0x_ken_tieutu

» MEm mới xin mọi người chém nhẹ nhẹ thoy nhá !!!!
Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeThu Sep 02, 2010 8:17 am by ny.3bie

» CHo em hỏi cái nỳ cái !!!
Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeThu Sep 02, 2010 8:03 am by nh0x_ken_tieutu

» hình 2 năm về trc' của su nak........
Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeWed Sep 01, 2010 7:46 pm by ny.3bie

» sunllsm --
Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeWed Sep 01, 2010 7:36 pm by ny.3bie

» ny tái bản :">
Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeWed Sep 01, 2010 7:31 pm by ny.3bie

» ..man^` quen ......=]]]=]]]]
Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeWed Sep 01, 2010 5:51 pm by ny.3bie

» Chào mọi người!!!
Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeWed Sep 01, 2010 5:37 pm by sunflower25592

» Ngón đòn quen thuộc
Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeWed Aug 25, 2010 3:37 pm by gianggiangonline

» "moaz" [i]mun lam an nA[/i]
Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeFri Aug 13, 2010 8:28 pm by sunllsm

» mấy hình jh HN của e nak
Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeFri Aug 13, 2010 7:44 am by su_kute_vai_te

» hình su jh trạj hè Thanh Đa nàk........
Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeFri Aug 13, 2010 7:33 am by su_kute_vai_te

» choa e làm wen nak............
Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeFri Aug 13, 2010 7:25 am by su_kute_vai_te

» Mẫu đăng ký kết bạn !!!!
Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeThu Aug 12, 2010 4:58 pm by moaz...moaz

» t~ top [Pupu] :">
Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeThu Aug 12, 2010 11:30 am by nhok_ngot

» Khởi động sự kiện đầu tiên của 3rd-NT
Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeThu Aug 12, 2010 11:20 am by nhok_ngot

Statistics
Diễn Đàn hiện có 73 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: Truong Huy

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 476 in 111 subjects
Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 23 người, vào ngày Thu Mar 02, 2023 12:14 am

Ngọt xin chào cả nhà.

Go down 
Fê.W
sunllsm
vEreselt
Nhok.3pie
Dark_Angel
RinRinBakery
bon...teddy
Pupu
nhok_ngot
13 posters
Tác giảThông điệp
nhok_ngot
Thành viên mới
nhok_ngot

Ngọt xin chào cả nhà. Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngọt xin chào cả nhà.   Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeWed Aug 04, 2010 3:31 pm

Thông tin cơ bản
Tên ( Nickname): Nhok_Ngọt
Chiều cao/Cân nặng: 1m50/40kg
Bản chất giới tính: bisexual ( Ai muốn hiểu sao thì hiểu)--- Đính chính.: Hiện tại là Men Boy
Tình trạng 'hôn nhân': Alone vì quá xấu....

Thông tin liên lạc:01287.66.99.68
Nơi đang cư trú: Nha Trang Ci tỳ
Nick chat trên YM :nhok_ngot@yahoo.com
Sở thích: Đi chơi, lướt web, chơi Đột kick.....Và nhiều sở thích sung sướng khác...
https://nt-world.forumvi.com/forum-f23/topic-t91.htm#245
Điều bạn quan tâm: Thành công ....
Hiện tại Ngọt đang mở 1 cuộc thi ở mục giang hồ dậy sóng, nới các bạn có thể tự dzo tung tăng, tự dzo chém gió, tự dzo vẫy vùng. Và hơn hết là Just & Relax & Fun.
Mong mọi người ủng hộ cho cuộc thi Model Angel NT 2010:
https://nt-world.forumvi.com/forum-f13/topic-t90.htm#237

Mọi người có thể đăng kí hoặc tự up hình lênk theo mẫu, hoặc pm mình, mình sẽ up hình cho....
Thank cả nhà đã đọc.
Up 1 tấm cho pà con xem nèk....

Ngọt xin chào cả nhà. Su
Ngọt xin chào cả nhà. IMG_0645-1

Được sửa bởi nhok_ngot ngày Sun Aug 08, 2010 12:12 am; sửa lần 5.
Pupu
Thành viên mới
Pupu

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngọt xin chào cả nhà.   Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeWed Aug 04, 2010 3:49 pm

Xe' tem kaj' topic oF a naz`!!!!!!!!!!! k8 k8
wEo kum WeO kUm ........................ DoG khAck' nAk' nG`:"> k4 k4
bon...teddy
V.I.P
V.I.P
bon...teddy

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngọt xin chào cả nhà.   Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeWed Aug 04, 2010 7:07 pm

Chiều cao/Cân nặng: 1m50/40kg =)) thật ý hả =]] ối chết đi =]] lùn hơn pé rin luôg ấy hả =]]
RinRinBakery
Thành viên mới
RinRinBakery

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngọt xin chào cả nhà.   Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeWed Aug 04, 2010 7:46 pm

Trết mợ .... Zuj zj ... Có ngừ lùn h0n kả tớ nữa kơ đấy ... =]] .... Wớ hớ hớ hớ ... Kưng koj laj xem có ghj nhầm zềy k ??? ... M0ng nà đừng nhầm =))
Dark_Angel
V.I.P
V.I.P
Dark_Angel

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngọt xin chào cả nhà.   Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeWed Aug 04, 2010 11:06 pm

Welcome Ngọt đến với nt-3w . Chúc bạn sẽ có những phút giây thật vui tại đây .
b15 b11
nhok_ngot
Thành viên mới
nhok_ngot

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngọt xin chào cả nhà.   Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeThu Aug 05, 2010 12:09 am

Chả có nhầm đâu. Sự thật luôn phũ phàng mà.
Sr admin. Và xin nhắc admin 1 chuyện "( nghiêm cấm việc đem hình ảnh member khác ra mà ko được sự cho phép )".
Dòng chữ này chưa xuất hiện khi Ngọt post bài. Thiết nghĩ Admin nên để lại lời nhắn và mình sẽ xóa những hình ảnh nào không cần thiết. Admin ko nên xóa mất bài của mình như vậy
Và hiện tại Ngọt đã Viết 1 topic khác với mục đích lành mạnh. 1 việc gì đó để 4rum trở nên sôi đông. Mọi người sẽ trở nên thân thiết hơn.
Mời các bạn tham gia cuộc thì Model Angel 2010
https://nt-world.forumvi.com/forum-f13/topic-t90.htm#240
Nhok.3pie
V.I.P
V.I.P
Nhok.3pie

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngọt xin chào cả nhà.   Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeThu Aug 05, 2010 9:38 am

A Ui.... Pix thứ 2 nhìn lãng mợn wé zị nèk thíx wé y àk. Màk a làm kái đó tặng Kiddy đúng hem =))=)) háhá. Tks tks a Ngọt nhìu nhìu [ mặx zù hẽm fãi :)) ]..........
nhok_ngot
Thành viên mới
nhok_ngot

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngọt xin chào cả nhà.   Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeThu Aug 05, 2010 12:53 pm

Nhok.3pie đã viết:
A Ui.... Pix thứ 2 nhìn lãng mợn wé zị nèk thíx wé y àk. Màk a làm kái đó tặng Kiddy đúng hem =))=)) háhá. Tks tks a Ngọt nhìu nhìu [ mặx zù hẽm fãi :)) ]..........
Làm mệt pà cố. Rốt cuộc cũng chỉ để chụp hình. Có tặng ai đâu. Sao ko ai tham gia cuộc thi của mình thế lày.
vEreselt
Thành viên mới
vEreselt

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngọt xin chào cả nhà.   Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeThu Aug 05, 2010 5:06 pm

Ngưỡng mộ bàn này ghê...có điều xin đính chính với bạn này là, VHL có lục đại chứ không phải tứ đại đâu bạn...còn bạn này nghe ở đâu cái tin tứ đại mỹ nhân đa tài đa sắc dzay, hồi h tụi này đâu có khoe khoang hay do bạn này tự bịa ra....nè pé, tổ chức cái cuộc thi gì gì đó, pé thik thì tự kỉ đi, tự làm model, tự thi đi pé...tụi này không động chạm gì pé thì cũng đừng động chạm tụi này pé nhaz...
RinRinBakery
Thành viên mới
RinRinBakery

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngọt xin chào cả nhà.   Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeThu Aug 05, 2010 8:53 pm

vEreselt đã viết:
Ngưỡng mộ bàn này ghê...có điều xin đính chính với bạn này là, VHL có lục đại chứ không phải tứ đại đâu bạn...còn bạn này nghe ở đâu cái tin tứ đại mỹ nhân đa tài đa sắc dzay, hồi h tụi này đâu có khoe khoang hay do bạn này tự bịa ra....nè pé, tổ chức cái cuộc thi gì gì đó, pé thik thì tự kỉ đi, tự làm model, tự thi đi pé...tụi này không động chạm gì pé thì cũng đừng động chạm tụi này pé nhaz...
Trết mợ lớn trjện roy =[[
sunllsm
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngọt xin chào cả nhà.   Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeThu Aug 05, 2010 9:41 pm

tre^t" ik tr0*z" ... zui th0aj mu*k` lam` zi` ma` cag thag~ zu*~ zu*~ .... b0*t" n0g" ngaz ... ngay` Zz za` mat" me~
nhok_ngot
Thành viên mới
nhok_ngot

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngọt xin chào cả nhà.   Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeFri Aug 06, 2010 12:08 am

vEreselt đã viết:
Phát hiện Mỹ nhân đầu tiên. Bánh dày. Đang search Bánh Bao
vEreselt
Thành viên mới
vEreselt

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngọt xin chào cả nhà.   Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeFri Aug 06, 2010 8:03 am

Người ta đã nói như thế thì cũng nên suy nghĩ lại mình đi chứ, tró trẽn đến cỡ đó...CHẸP
Fê.W
Thành viên mới
Fê.W

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngọt xin chào cả nhà.   Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeFri Aug 06, 2010 9:34 am

sao e đốt nến như a mà toàn bị gió nó thổi tắt hết nên k thể chợp 1 bức hoàn thiện như thế ..
đk nha a êu :))
nhok_ngot
Thành viên mới
nhok_ngot

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngọt xin chào cả nhà.   Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeSat Aug 07, 2010 11:57 pm

Fê.W đã viết:
sao e đốt nến như a mà toàn bị gió nó thổi tắt hết nên k thể chợp 1 bức hoàn thiện như thế ..
đk nha a êu :))
Nến để trong ly nhựa mà. ^^! sao tắt đ.c
nhok_ngot
Thành viên mới
nhok_ngot

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngọt xin chào cả nhà.   Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeSun Aug 08, 2010 12:16 am

vEreselt đã viết:
Sr. Đây cũng là sai lầm của mình thôi. Mỹ nhân hay mỹ nữ thfi cũng có người nói Ngọt mới biết. Thôi. Đề nghị mọi người đừng đem câu nói đó ra nữa vì mình đã xóa lâu rồi. Màk mình cảm giác mình đang đối mặt với cái gì đó gọi là lục đại mỹ nhân thì phải. Nếu bạn lớn hơn mình thì bạn gọi mình là em cũng được. "Pé"- tao không phải bóng lộ để mày gọi là "pé", okie?
NhoxBi
Thành viên mới
NhoxBi

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngọt xin chào cả nhà.   Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeSun Aug 08, 2010 12:59 am

tại em chọc bọn nó thôi , em tổ chức thì em huy động cái sự tình nguyện chứ ko phải em chọc tức người khác . Anh ko bênh đứa nào hết , Dù bóng hay ko bóng như đã bước vào TG3 cũng là Gay thôi ( nói ra là pede luôn ) .Em cứ bình thường thì ko có gì ^^!! biết ng biết ta , chưa chắc mình đã hơn ng ta cái gì , ng ta cũng chưa chắc hơn mình cái gì . Sống trên đời ko ai muốn mình xấu cả , cho dù đẹp thì chưa chắc ng ta đc cái tấm lòng ^^ . Nếu ng ta kêu em là pé thì ngta sai , em phải dùng cách gì đó để ng ta phục mình , em cũng kêu mày tao với ng ta thì em cũng như ngta mà thôi , mình nóng mình thiệt thôi ^^ bình tĩnh em nhé .
vEreselt
Thành viên mới
vEreselt

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngọt xin chào cả nhà.   Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeSun Aug 08, 2010 9:40 am

nhok_ngot đã viết:
vEreselt đã viết:
Sr. Đây cũng là sai lầm của mình thôi. Mỹ nhân hay mỹ nữ thfi cũng có người nói Ngọt mới biết. Thôi. Đề nghị mọi người đừng đem câu nói đó ra nữa vì mình đã xóa lâu rồi. Màk mình cảm giác mình đang đối mặt với cái gì đó gọi là lục đại mỹ nhân thì phải. Nếu bạn lớn hơn mình thì bạn gọi mình là em cũng được. "Pé"- tao không phải bóng lộ để mày gọi là "pé", okie?

Muốn nói sao nói...mỏ mình k dài...Chẹp...Bựa
Sôla
Thành viên mới
Sôla

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngọt xin chào cả nhà.   Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeSun Aug 08, 2010 10:07 am

hì.... căng nhể k50
sunllsm
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngọt xin chào cả nhà.   Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeSun Aug 08, 2010 10:36 am

her ... có một cái chuyện tào lao để gây nhau lên thế này, đáng à ?
nhok_ngot
Thành viên mới
nhok_ngot

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngọt xin chào cả nhà.   Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeMon Aug 09, 2010 11:37 pm

NhoxBi đã viết:
tại em chọc bọn nó thôi , em tổ chức thì em huy động cái sự tình nguyện chứ ko phải em chọc tức người khác . Anh ko bênh đứa nào hết , Dù bóng hay ko bóng như đã bước vào TG3 cũng là Gay thôi ( nói ra là pede luôn ) .Em cứ bình thường thì ko có gì ^^!! biết ng biết ta , chưa chắc mình đã hơn ng ta cái gì , ng ta cũng chưa chắc hơn mình cái gì . Sống trên đời ko ai muốn mình xấu cả , cho dù đẹp thì chưa chắc ng ta đc cái tấm lòng ^^ . Nếu ng ta kêu em là pé thì ngta sai , em phải dùng cách gì đó để ng ta phục mình , em cũng kêu mày tao với ng ta thì em cũng như ngta mà thôi , mình nóng mình thiệt thôi ^^ bình tĩnh em nhé .
Thank anh.Lâu lâu thấy 1 người nc bình tĩnh." Cắn lưỡi 7 lần trước khi nói" k11
nhok_ngot
Thành viên mới
nhok_ngot

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngọt xin chào cả nhà.   Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeMon Aug 09, 2010 11:39 pm

vEreselt đã viết:
nhok_ngot đã viết:
vEreselt đã viết:

Muốn nói sao nói...mỏ mình k dài...Chẹp...Bựa
Thank ...Bựa...Vãi lúa.....
ny.3bie
Thành viên mới
ny.3bie

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngọt xin chào cả nhà.   Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeThu Sep 02, 2010 8:14 am

ngày ấm áp ngá a :))
BắpNgọt_genius
Thành viên mới
BắpNgọt_genius

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngọt xin chào cả nhà.   Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitimeSun Sep 05, 2010 12:24 am

Ngọt cho bắp nik chat i ! Bắp mún làm wen k28
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngọt xin chào cả nhà.   Ngọt xin chào cả nhà. I_icon_minitime

Ngọt xin chào cả nhà.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chào mừng bạn đến với Nha Trang 3rd World !!!